T0705L - APTECH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
T0705L - APTECH

LASS FORUM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

chào cả nhà ạ! kekekekekekke

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thuonghoaingannam

chào cả nhà ạ! kekekekekekke Empty
Bài gửiTiêu đề: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke EmptyMon Jul 23, 2007 1:00 pm

Sau bao ngày tranh tài đầy cam go, quyết liệt , và đã phải đổ bao nhiêu mồ hôi Sad , nc mắt thì cuối cùng HÔM NAY sunny vào một ngày đẹp trời flower em cũng đã làm đc cái điều mà mình mong muốn bấy lâu nay bom là đăng ký thành công vào 1 cái mà người ta gọi là fodum của một lớp học chỉ dành cho ngững người nghèo nhưng nổi tiếng pale drunken Twisted Evil ui em hạnh phúc wa sung xướng wa và rất hãnh diện về bản thân KEKEKEKKEKEKE=====> có gì mọi người cho em xin lỗi đừng đánh emm tội ngiệp thằng bée lol!
duy_mod

duy_mod

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke EmptyTue Jul 24, 2007 6:37 am

O` co' ve' hay ho nho` ma` ong nao vay^.
thuonghoaingannam

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke EmptyWed Aug 01, 2007 3:18 am

da vag em ten Tu moi nguoi o lop thuong goi em la Tu lac AH
may hoi hoi nhiu` day'
thuonghoaingannam

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke EmptyWed Aug 01, 2007 3:19 am

ma lam the nao de cho anh minh` vao ha ong oi
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke EmptyWed Aug 01, 2007 3:28 am

don gian thoi may vua hoc HTML xong ma ko biet a? cho duong link vao trong the: .... la ok
https://t0705l.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà ạ! kekekekekekke   chào cả nhà ạ! kekekekekekke Empty

chào cả nhà ạ! kekekekekekke
Trang 1 trong tổng số 1 trang